AST3TQ-T-26.000MHZ-50-SW
Abracon CorporationAbracon Corporation
AST3TQ-T-26.000MHZ-50-SW Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AST3TQ-T-26.000MHZ-50-SW
Framleiðandi / Vörumerki: Abracon Corporation
Vörulýsing OSC TCXO 26.000MHZ CLPD SNWV SMD
Gagnablöð: AST3TQ-T-26.000MHZ-50-SW.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 1214 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 1214 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
25 pcs
Beiðni Tilvitnun
  • Magn:
Vinsamlegast gefðu okkur miða verð ef magn meiri en þeirra sem birtist.
  • Hlutanúmer
  • nafn fyrirtækis
  • Nafn tengiliðar
  • Tölvupóstur
  • Skilaboð
Upplýsingar um AST3TQ-T-26.000MHZ-50-SW
Hlutanúmer AST3TQ-T-26.000MHZ-50-SW Framleiðandi Abracon Corporation
Lýsing OSC TCXO 26.000MHZ CLPD SNWV SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1214 pcs Gögn AST3TQ-T-26.000MHZ-50-SW.pdf
Spenna - Framboð 3.3V Gerð TCXO
Stærð / Mál 0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm) Röð AST3TQ-50
Einkunnir - Pökkun Strip
Pakki / tilfelli 4-SMD, No Lead Output Clipped Sine Wave
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Framleiðandi staðall leiðslutími 19 Weeks
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.079" (2.00mm)
Virka - Tíðni Stöðugleiki ±50ppb
Tíðni 26MHz nákvæm lýsing 26MHz TCXO Clipped Sine Wave Oscillator 3.3V 4-SMD, No Lead
Núverandi - Framboð (Hámark) 7mA Núverandi - Framboð (Slökkva) (Hámark) -