AST3TQ53-T-19.440MHZ-5-SW
Abracon CorporationAbracon Corporation
AST3TQ53-T-19.440MHZ-5-SW Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: AST3TQ53-T-19.440MHZ-5-SW
Framleiðandi / Vörumerki: Abracon Corporation
Vörulýsing OSC TCXO 19.44MHZ CL SNWV SMD
Gagnablöð: AST3TQ53-T-19.440MHZ-5-SW.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 1310 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 1310 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
25 pcs
Beiðni Tilvitnun
  • Magn:
Vinsamlegast gefðu okkur miða verð ef magn meiri en þeirra sem birtist.
  • Hlutanúmer
  • nafn fyrirtækis
  • Nafn tengiliðar
  • Tölvupóstur
  • Skilaboð
Upplýsingar um AST3TQ53-T-19.440MHZ-5-SW
Hlutanúmer AST3TQ53-T-19.440MHZ-5-SW Framleiðandi Abracon Corporation
Lýsing OSC TCXO 19.44MHZ CL SNWV SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1310 pcs Gögn AST3TQ53-T-19.440MHZ-5-SW.pdf
Spenna - Framboð 3.3V Gerð TCXO
Stærð / Mál 0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm) Röð AST3TQ53
Einkunnir - Pökkun Strip
Pakki / tilfelli 4-SMD, No Lead Output Clipped Sine Wave
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Framleiðandi staðall leiðslutími 19 Weeks
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.083" (2.10mm)
Virka - Tíðni Stöðugleiki ±50ppb
Tíðni 19.44MHz nákvæm lýsing 19.44MHz TCXO Clipped Sine Wave Oscillator 3.3V 4-SMD, No Lead
Núverandi - Framboð (Hámark) 6mA Núverandi - Framboð (Slökkva) (Hámark) -
Base resonator Crystal
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim af DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
AST3TQ53-T-20.000MHZ-1-C-T2
AST3TQ53-T-20.000MHZ-1-C-T2
Framleiðendur: Abracon Corporation
Lýsing: OSC TCXO 20.000MHZ LVCMOS SMD
Á lager: 2040 pcs
Sækja: AST3TQ53-T-20.000MHZ-1-C-T2.pdf
RFQ
AST3TQ53-T-20.000MHZ-1-C
AST3TQ53-T-20.000MHZ-1-C
Á lager: 1678 pcs
Sækja: AST3TQ53-T-20.000MHZ-1-C.pdf
RFQ
AST3TQ53-T-19.440MHZ-5-SW-T2
AST3TQ53-T-19.440MHZ-5-SW-T2
Lýsing: OSC TCXO 19.44MHZ CL SNWV SMD