PXP7010/32S/CR/1315
Arcolectric (Bulgin)Arcolectric (Bulgin)
Arcolectric (Bulgin)
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PXP7010/32S/CR/1315
Framleiðandi / Vörumerki: Arcolectric (Bulgin)
Vörulýsing CONN PLG HSG FMALE 32POS INLINE
Gagnablöð: 1.PXP7010/32S/CR/1315.pdf2.PXP7010/32S/CR/1315.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 8413 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 8413 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
10 pcs
Beiðni Tilvitnun
  • Magn:
Vinsamlegast gefðu okkur miða verð ef magn meiri en þeirra sem birtist.
  • Hlutanúmer
  • nafn fyrirtækis
  • Nafn tengiliðar
  • Tölvupóstur
  • Skilaboð
Upplýsingar um PXP7010/32S/CR/1315
Hlutanúmer PXP7010/32S/CR/1315 Framleiðandi Arcolectric (Bulgin)
Lýsing CONN PLG HSG FMALE 32POS INLINE Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8413 pcs Gögn 1.PXP7010/32S/CR/1315.pdf2.PXP7010/32S/CR/1315.pdf
Gerð For Female Sockets Skjöldur Unshielded
Skelastærð, MIL - Shell Stærð - Setja inn -
Skel efni Polycarbonate/Polybutylene Terephthalate (PBT), Halogen Free Skel klára -
Röð Buccaneer® 7000 Pökkun Bulk
Stefnumörkun Keyed Vinnuhitastig -40°C ~ 120°C
Fjöldi staða 32 (Power) Athugaðu Contacts Not Included
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Uppsetning eiginleiki -
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0
Framleiðandi staðall leiðslutími 16 Weeks Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Settu inn efni - Innrásarvörn IP66/68/69K - Dust Tight, Water Resistant, Waterproof
Inniheldur - Húsnæði Litur Gray
Lögun Backshell, Coupling Nut Festingargerð Bayonet Lock
Tengi hnetaþvermál 1.654" (42.00mm) Tengiliður Tegund Crimp and Solder Cup