CFS-20632768DZBB
Citizen Finedevice Co., LTD.Citizen Finedevice Co., LTD.
CFS-20632768DZBB Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: CFS-20632768DZBB
Framleiðandi / Vörumerki: Citizen Finedevice Co., LTD.
Vörulýsing CRYSTAL 32.7680KHZ 6PF T/H
Gagnablöð: 1.CFS-20632768DZBB.pdf2.CFS-20632768DZBB.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 553641 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 553641 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
50 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
Beiðni Tilvitnun
  • Magn:
Vinsamlegast gefðu okkur miða verð ef magn meiri en þeirra sem birtist.
  • Hlutanúmer
  • nafn fyrirtækis
  • Nafn tengiliðar
  • Tölvupóstur
  • Skilaboð
Upplýsingar um CFS-20632768DZBB
Hlutanúmer CFS-20632768DZBB Framleiðandi Citizen Finedevice Co., LTD.
Lýsing CRYSTAL 32.7680KHZ 6PF T/H Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 553641 pcs Gögn 1.CFS-20632768DZBB.pdf2.CFS-20632768DZBB.pdf
Gerð kHz Crystal (Tuning Fork) Stærð / Mál 0.075" Dia (1.90mm)