591D476X0004C2T15H
Electro-Films (EFI) / VishayElectro-Films (EFI) / Vishay
Electro-Films (EFI) / Vishay
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 591D476X0004C2T15H
Framleiðandi / Vörumerki: Electro-Films (EFI) / Vishay
Vörulýsing CAP TANT 47UF 4V 20% 2812
Gagnablöð: 591D476X0004C2T15H.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 75762 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 75762 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
Beiðni Tilvitnun
  • Magn:
Vinsamlegast gefðu okkur miða verð ef magn meiri en þeirra sem birtist.
  • Hlutanúmer
  • nafn fyrirtækis
  • Nafn tengiliðar
  • Tölvupóstur
  • Skilaboð
Upplýsingar um 591D476X0004C2T15H
Hlutanúmer 591D476X0004C2T15H Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP TANT 47UF 4V 20% 2812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 75762 pcs Gögn 591D476X0004C2T15H.pdf
Spennaverðlaun 4V Gerð Conformal Coated
Tolerance ±20% Stærð / Mál 0.280" L x 0.126" W (7.10mm x 3.20mm)
Röð TANTAMOUNT®, 591D Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2812 (7132 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 2A (4 Weeks)
Framleiðandi staðall leiðslutími 15 Weeks Framleiðandi Stærð Kóði C
Ævi @ Temp. - Lead Spacing -
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.059" (1.50mm)
Lögun General Purpose Bilunargildi -
ESR (jafngildi röð mótspyrna) 200 mOhm nákvæm lýsing 47µF Conformal Coated Tantalum Capacitors 4V 2812 (7132 Metric) 200 mOhm
Rýmd 47µF