SMBJ18C-E3/52
Electro-Films (EFI) / VishayElectro-Films (EFI) / Vishay
SMBJ18C-E3/52 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: SMBJ18C-E3/52
Framleiðandi / Vörumerki: Electro-Films (EFI) / Vishay
Vörulýsing TVS DIODE 18V 32.2V DO214AA
Gagnablöð: SMBJ18C-E3/52.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 4088 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 4088 pcs
Beiðni Tilvitnun
  • Magn:
Vinsamlegast gefðu okkur miða verð ef magn meiri en þeirra sem birtist.
  • Hlutanúmer
  • nafn fyrirtækis
  • Nafn tengiliðar
  • Tölvupóstur
  • Skilaboð
Upplýsingar um SMBJ18C-E3/52
Hlutanúmer SMBJ18C-E3/52 Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing TVS DIODE 18V 32.2V DO214AA Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4088 pcs Gögn SMBJ18C-E3/52.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 18V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 32.2V
Spenna - sundurliðun (mín) 20V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki DO-214AA (SMBJ) Röð TransZorb®
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli DO-214AA, SMB
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 18.6A Rýmd @ Tíðni -
Tvíátta rásir 1 Grunneiningarnúmer SMBJ
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim af DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
SMBJ18CA
SMBJ18CA
Framleiðendur: AVX Corporation
Lýsing: TVS DIODE 18V 29.2V SMB