VJ0402D560MXAAJ
Electro-Films (EFI) / VishayElectro-Films (EFI) / Vishay
VJ0402D560MXAAJ Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VJ0402D560MXAAJ
Framleiðandi / Vörumerki: Electro-Films (EFI) / Vishay
Vörulýsing CAP CER 56PF 50V C0G/NP0 0402
Gagnablöð: VJ0402D560MXAAJ.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 295973 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 295973 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
Beiðni Tilvitnun
  • Magn:
Vinsamlegast gefðu okkur miða verð ef magn meiri en þeirra sem birtist.
  • Hlutanúmer
  • nafn fyrirtækis
  • Nafn tengiliðar
  • Tölvupóstur
  • Skilaboð
Upplýsingar um VJ0402D560MXAAJ
Hlutanúmer VJ0402D560MXAAJ Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 56PF 50V C0G/NP0 0402 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 295973 pcs Gögn VJ0402D560MXAAJ.pdf
Spennaverðlaun 50V Tolerance ±20%
Þykkt (Max) 0.024" (0.61mm) Hitastuðull C0G, NP0
Stærð / Mál 0.040" L x 0.020" W (1.02mm x 0.51mm) Röð VJ HIFREQ
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 0402 (1005 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi staðall leiðslutími 32 Weeks Lead Style -
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun High Q, Low Loss
nákvæm lýsing 56pF ±20% 50V Ceramic Capacitor C0G, NP0 0402 (1005 Metric) Rýmd 56pF