VJ1812A221JBCAT4X
Electro-Films (EFI) / VishayElectro-Films (EFI) / Vishay
VJ1812A221JBCAT4X Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: VJ1812A221JBCAT4X
Framleiðandi / Vörumerki: Electro-Films (EFI) / Vishay
Vörulýsing CAP CER 220PF 200V NP0 1812
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 77104 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 77104 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
Beiðni Tilvitnun
  • Magn:
Vinsamlegast gefðu okkur miða verð ef magn meiri en þeirra sem birtist.
  • Hlutanúmer
  • nafn fyrirtækis
  • Nafn tengiliðar
  • Tölvupóstur
  • Skilaboð
Upplýsingar um VJ1812A221JBCAT4X
Hlutanúmer VJ1812A221JBCAT4X Framleiðandi Electro-Films (EFI) / Vishay
Lýsing CAP CER 220PF 200V NP0 1812 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Spennaverðlaun 200V Tolerance ±5%
Þykkt (Max) 0.086" (2.18mm) Hitastuðull C0G, NP0
Stærð / Mál 0.183" L x 0.126" W (4.65mm x 3.20mm) Röð VJ OMD
Einkunnir - Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 1812 (4532 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount, MLCC Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Framleiðandi staðall leiðslutími 22 Weeks Lead Style -
Lead Spacing - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) - Lögun Soft Termination, High Voltage
nákvæm lýsing 220pF ±5% 200V Ceramic Capacitor C0G, NP0 1812 (4532 Metric) Rýmd 220pF