RC6432F26R7CS
Samsung Electro-Mechanics America, Inc.Samsung Electro-Mechanics America, Inc.
RC6432F26R7CS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: RC6432F26R7CS
Framleiðandi / Vörumerki: Samsung Electro-Mechanics America, Inc.
Vörulýsing RES 26.7 OHM 1% 1W 2512
Gagnablöð: 1.RC6432F26R7CS.pdf2.RC6432F26R7CS.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 652341 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 652341 pcs
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200000 pcs
Beiðni Tilvitnun
  • Magn:
Vinsamlegast gefðu okkur miða verð ef magn meiri en þeirra sem birtist.
  • Hlutanúmer
  • nafn fyrirtækis
  • Nafn tengiliðar
  • Tölvupóstur
  • Skilaboð
Upplýsingar um RC6432F26R7CS
Hlutanúmer RC6432F26R7CS Framleiðandi Samsung Electro-Mechanics America, Inc.
Lýsing RES 26.7 OHM 1% 1W 2512 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 652341 pcs Gögn 1.RC6432F26R7CS.pdf2.RC6432F26R7CS.pdf
Tolerance ±1% Hitastuðull ±100ppm/°C
Birgir Tæki Pakki 2512 Stærð / Mál 0.248" L x 0.126" W (6.30mm x 3.20mm)
Röð RC Resistance 26.7 Ohms
Power (Watts) 1W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2512 (6432 Metric) Vinnuhitastig -55°C ~ 155°C
Fjöldi uppsagnar 2 Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Hæð - sæti (hámark) 0.026" (0.66mm)
Lögun Moisture Resistant Bilunargildi -
nákvæm lýsing 26.7 Ohms ±1% 1W Chip Resistor 2512 (6432 Metric) Moisture Resistant Thick Film Samsetning Thick Film