PM10-12D12
TDK-Lambda Americas, Inc.TDK-Lambda Americas, Inc.
TDK-Lambda Americas, Inc.
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PM10-12D12
Framleiðandi / Vörumerki: TDK-Lambda Americas, Inc.
Vörulýsing DC DC CONVERTER +/-12V .42A
Gagnablöð:
Ástand á lager 4357 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 4357 pcs
Beiðni Tilvitnun
  • Magn:
Vinsamlegast gefðu okkur miða verð ef magn meiri en þeirra sem birtist.
  • Hlutanúmer
  • nafn fyrirtækis
  • Nafn tengiliðar
  • Tölvupóstur
  • Skilaboð
Upplýsingar um PM10-12D12
Hlutanúmer PM10-12D12 Framleiðandi TDK-Lambda Americas, Inc.
Lýsing DC DC CONVERTER +/-12V .42A Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 4357 pcs Gögn
Spenna - Output 4 - Spenna - Output 3 -
Spenna - Output 2 -12V Spenna - Output 1 12V
Spenna - einangrun 700V Spenna - Inntak (Min) 9V
Spenna - inntak (hámark) 18V Gerð Isolated Module
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 2.00" L x 1.00" W x 0.33" H (50.8mm x 25.4mm x 8.5mm)
Röð PM Power (Watts) 10W
Pakki / tilfelli 5-DIP Module Önnur nöfn PM1012D12
PM1012D12-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 70°C Fjöldi útganga 2
Uppsetningartegund Through Hole Lögun OVP, SCP
Skilvirkni - nákvæm lýsing Isolated Module DC DC Converter 2 Output 12V -12V 420mA, 420mA 9V - 18V Input
Núverandi - Output (Max) 420mA, 420mA Umsóknir ITE (Commercial)